{
    "tag": [
        "compiled"
    ],
    "id": "ocds-h6vhtk-06eea0-2026-08-28T14:17:35+01:00",
    "date": "2026-08-28T14:17:35+01:00",
    "ocid": "ocds-h6vhtk-06eea0",
    "initiationType": "tender",
    "parties": [
        {
            "id": "GB-PPON-PDRC-5188-PVQY",
            "name": "Grwp Cynefin",
            "identifier": {
                "scheme": "GB-PPON",
                "id": "PDRC-5188-PVQY"
            },
            "address": {
                "streetAddress": "Ty Silyn, Y Sgwar",
                "locality": "Caernarfon",
                "postalCode": "LL54 6LY",
                "country": "GB",
                "countryName": "United Kingdom",
                "region": "UKL12"
            },
            "contactPoint": {
                "name": "Elfyn Roberts",
                "email": "Caffael@grwpcynefin.org",
                "telephone": "+443001112122"
            },
            "roles": [
                "buyer"
            ],
            "details": {
                "url": "http://www.grwpcynefin.org",
                "classifications": [
                    {
                        "scheme": "UK_CA_TYPE",
                        "id": "publicAuthoritySubCentralGovernment",
                        "description": "Public authority - sub-central government"
                    },
                    {
                        "scheme": "UK_CA_DEVOLVED_REGULATIONS",
                        "id": "GB-WLS",
                        "description": "Welsh devolved regulations apply"
                    }
                ]
            }
        }
    ],
    "buyer": {
        "id": "GB-PPON-PDRC-5188-PVQY",
        "name": "Grwp Cynefin"
    },
    "tender": {
        "id": "Asedau0608",
        "legalBasis": {
            "id": "2023/54",
            "scheme": "UKPGA",
            "uri": "https://www.legislation.gov.uk/ukpga/2023/54/contents"
        },
        "title": "WINDOWS & DOORS PROGRAMME 2026/27",
        "description": "Mae Grwp Cynefin wrthi'n gwahodd tendrau ar gyfer ailosod ffenestri a drysau ar draws ei stoc tai | Grwp Cynefin is currently inviting tenders for the replacement of windows and doors across its housing stock",
        "status": "active",
        "items": [
            {
                "id": "1",
                "additionalClassifications": [
                    {
                        "scheme": "CPV",
                        "id": "45421100",
                        "description": "Installation of doors and windows and related components"
                    },
                    {
                        "scheme": "CPV",
                        "id": "45421130",
                        "description": "Installation of doors and windows"
                    }
                ],
                "deliveryAddresses": [
                    {
                        "region": "UKL12",
                        "country": "GB",
                        "countryName": "United Kingdom"
                    },
                    {
                        "region": "UKL13",
                        "country": "GB",
                        "countryName": "United Kingdom"
                    }
                ],
                "relatedLot": "1"
            }
        ],
        "value": {
            "amountGross": 300000,
            "amount": 250000,
            "currency": "GBP"
        },
        "procurementMethod": "open",
        "procurementMethodDetails": "Below threshold - open competition",
        "mainProcurementCategory": "works",
        "aboveThreshold": false,
        "submissionMethodDetails": "Mae'r dogfennau tendr ar gael ar Blatfform Caffael Grwp Cynefin drwy ddilyn y ddolen (https://in-tendhost.co.uk/grwpcynefin/aspx/Home). Bydd angen i gwmniau sydd a diddordeb gofrestru ar y Platfform er mwyn cael mynediad i'r dogfennau. Bydd rhaid cyflwyno unrhyw gwestiynau ynglyn a'r broses a chyflwyno'r tendr drwy Blatfform Caffael Grwp Cynefin. Tender Documentation can be found on Grwp Cynefin's Procurement Platform by following this link (https://in-tendhost.co.uk/grwpcynefin/aspx/Home). Interested Parties will be required to register on the platform before accessing the documents. Tender Clarification requests and Tender submissions must be received via the Grwp Cynefin Procurement Platform.",
        "submissionTerms": {
            "electronicSubmissionPolicy": "allowed"
        },
        "tenderPeriod": {
            "endDate": "2026-09-28T12:00:00+01:00"
        },
        "enquiryPeriod": {
            "endDate": "2026-09-15T12:00:00+01:00"
        },
        "lots": [
            {
                "id": "1",
                "status": "active",
                "value": {
                    "amountGross": 300000,
                    "amount": 250000,
                    "currency": "GBP"
                },
                "awardCriteria": {
                    "criteria": [
                        {
                            "type": "price",
                            "name": "Price",
                            "description": "Price",
                            "numbers": [
                                {
                                    "number": 60,
                                    "weight": "percentageExact"
                                }
                            ]
                        },
                        {
                            "type": "quality",
                            "name": "Quality",
                            "description": "Quality",
                            "numbers": [
                                {
                                    "number": 40,
                                    "weight": "percentageExact"
                                }
                            ]
                        }
                    ]
                },
                "suitability": {
                    "sme": true,
                    "vcse": true
                },
                "contractPeriod": {
                    "startDate": "2026-11-09T00:00:00+00:00",
                    "endDate": "2027-03-31T23:59:59+01:00"
                }
            }
        ],
        "documents": [
            {
                "id": "082216-2026",
                "documentType": "tenderNotice",
                "noticeType": "UK4",
                "description": "Tender notice on Find a Tender",
                "url": "https://www.find-tender.service.gov.uk/Notice/082216-2026",
                "datePublished": "2026-08-28T14:17:35+01:00",
                "format": "text/html"
            }
        ]
    },
    "language": "en"
}